110

 

 

Ekkert orð er skrípi, ef það stendur á réttum stað.
- Vettvángur dagsins.

 

 

 

 

 

.

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Innskráning

Starfsmenn

Sveitarfélagið Garður er annar stærsti vinnuveitandinn í bæjarfélaginu þar sem um 100 manns vinna.

Nafn Netfang Starfsheiti Stofnun eða sviðsort descending Símanúmer
Árni Guðnason arnigudnason@gmail.com Forstöðumaður Áhaldahúss Áhaldahús 8938219
Vignir Rúnarsson vignir16@hotmail.com Verkamaður Áhaldahús
Jóhanna Kjartansdóttir johanna1@simnet.is Bókavörður Bókasafn
Magnús Stefánsson magnusstefansson@svgardur.is Bæjarstjóri Bæjarskrifstofa -
Halla Þórhallsdóttir halla@svgardur.is Skrifstofustjóri/launafulltrúi Bæjarskrifstofa 8576339
Jenný K. Harðardóttir jenny@svgardur.is Innheimtufulltrúi/skjalavarsla Bæjarskrifstofa
Karitas S. Gunnarsdóttir karitas@svgardur.is Aðalbókari Bæjarskrifstofa
Elsa Guðjónsdóttir elsa@svgardur.is Þjónustufulltrúi/gjaldkeri Bæjarskrifstofa
Ingibjörg Sólmundardóttir kothus@hotmail.com Félagsstarf aldraðra Félagsstarf aldraðra
Sigurborg Sólmundardóttir hansiw@simnet.is Félagsstarf aldraðra Félagsstarf aldraðra
Björn Vilhelmsson bjorn@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Inga Sif Ingimundardóttir Námsráðgjafi Gerðaskóli
Dagný Hildisdóttir dagnyh@gerdaskoli.is Skólaritari Gerðaskóli
Gígja R. Sigurðardóttir thormarv@simnet.is Stuðningsfulltrúi Gerðaskóli
Guðríður S. Brynjarsdóttir gauja@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Guðrún F. Stefánsdóttir gudrun@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Hallfríður Þorsteinsdóttir thorin@simnet.is Skólaliði Gerðaskóli
Hildur Hauksdóttir hildur@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Hólmfríður Magnúsdóttir Skólaliði/umsjónarmaður Miðgarði Gerðaskóli
Jóhanna Pálsdóttir johanna@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Jón J Ögmundsson jonogm@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Jóna Karen Pétursdóttir ijo@simnet.is Bókavörður/skólagæsla Gerðaskóli
Jónína Holm jonhol@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Marinó Björnsson Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Laufey Erlendsdóttir laufey@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Lilja Dögg Friðriksdóttir lilja@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Magnús H. Guðmundsson magnus@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Róbert A. Birgisson robert@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Sigurdís Benónýsdóttir sigurdisben@simnet.is Skólaliði Gerðaskóli
Svavar Herbertsson svavar@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Vignir Bergmann viber@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Sigrún Sigurðardóttir Yfirþroskaþjálfi Gerðaskóli
Sara Ross Bjarnadóttir sara@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóli
Siguringi Sigurjónsson Stundakennari Gerðaskóli
Ragnhildur Einarsdóttir ragnhildur@gerdaskoli.is Aðstoðarskólastjóri Gerðaskóli
Jóhann Gísli Geirdal Gíslason johann@gerdaskoli.is Skólastjóri Gerðaskóla Gerðaskóli
Anna Kristín Björnsdóttir Skólagæsla Gerðaskóli
Sigurrós Ösp Rögnvaldsdóttir Stuðningsfulltrúi Gerðaskóli
Berglind Guðlaugsdóttir Skólaliði Gerðaskóli
Helga Björk Sigurðardóttir helga@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Ásta Sigurlaug Tryggvadóttir asta@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Ragnhildur Ragnarsdóttir ragnhildur@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Birna Petrína Sigurgeirsdóttir birna@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Vitor Hugo Eugenio vitor@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Kolbeinn Skagfjörð Jósteinsson kolbeinn@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Þóra Jenny Benónýsdóttir thora@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Þórey Kristín Guðbjartsdóttir Forstöðumaður skólagæslu Gerðaskóli
Ingibjörg Ásta Unnarsdóttir Stuðningsfulltrúi Gerðaskóli
Brynja Hjarðar Þorsteinsdóttir Skólagæsla Gerðaskóli
Erla Jóhannsdóttir erlaj@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Auður Vilhelmsdóttir audur@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Ágúst Arnar Jakobsson arnar62@simnet.is Húsvörður Gerðaskóla/verkamaður Gerðaskóli
Ásdís Ármannsdóttir asdisarm@simnet.is Heimilishjálp Heimilishjálp
Guðbrandur J. Stefánsson gudbrandurjs@svgardur.is Íþrótta- og æskulýðsfulltrúi Íþrótta-og æskulýðsfulltrúi 849-8385
Andreas Árni Baldursson laufey60@hotmail.com Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Brynja L. Vilhjálmsdóttir baddi@mitt.is Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Davíð Valgarðsson Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Einar K. Vilhjálmsson einark88@gmail.com Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Gunnar B. Birgisson erroger@yahoo.com Starfsmaður Íþróttamiðstöðvar Íþróttamiðstöð
Guðrún Ósk Kummer Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Ingibjörg G. Marísdóttir ingaogoddi@simnet.is Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Jón Hjálmarsson jon@ig.is Forstöðumaður Íþróttamiðstöðvar Íþróttamiðstöð
Kristín Eyjólfsdóttir kristiney@visir.is Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Einar Friðrik Brynjarsson einar@svgardur.is Tæknifulltrúi Skipulags- og byggingarfulltrúi
Jón B. Einarsson jonben@svgardur.is Skipulags- og byggingarfulltrúi Skipulags-og byggingafulltrúi
Díana Lind Monzon Kennari Tónlistarskóla Tónlistarskóli
Dagný Þ. Jónsdóttir dagnyjons@gmail.com Kennari Tónlistarskóla Tónlistarskóli
Eyþór I. Kolbeins tonogard@svgardur.is Skólastjóri Tónlistarskóla Tónlistarskóli
Steinar Guðmundsson stgud@simnet.is Kennari Tónlistarskóla Tónlistarskóli
Una María Bergmann Tónlistarkennari Tónlistarskóli
Sigrún Gróa Magnúsdóttir Tónlistarkennari Tónlistarskóli
Ásgeir Aðalsteinsson Tónlistarkennari Tónlistarskóli
Sandra Rún Jónsdóttir Tónlistarkennari Tónlistarskóli
Vitor Hugo Eugenio Kennari Tónlistarskóla Tónlistarskóli
Halldór Lárusson Tónlistarkennari Tónlistarskóli
Færðu mig upp fyrir alla muni!