110

 

 

Ekkert orð er skrípi, ef það stendur á réttum stað.
- Vettvángur dagsins.

 

 

 

 

 

.

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Innskráning

Starfsmenn

Sveitarfélagið Garður er annar stærsti vinnuveitandinn í bæjarfélaginu þar sem um 100 manns vinna.

Nafn Netfang Starfsheiti Stofnun eða svið Símanúmersort ascending
Árni Guðnason arnigudnason@gmail.com Forstöðumaður Áhaldahúss Áhaldahús 8938219
Halla Þórhallsdóttir halla@svgardur.is Skrifstofustjóri/launafulltrúi Bæjarskrifstofa 8576339
Guðbrandur J. Stefánsson gudbrandurjs@svgardur.is Íþrótta- og æskulýðsfulltrúi Íþrótta-og æskulýðsfulltrúi 849-8385
Magnús Stefánsson magnusstefansson@svgardur.is Bæjarstjóri Bæjarskrifstofa -
Jóna Karen Pétursdóttir ijo@simnet.is Bókavörður/skólagæsla Gerðaskóli
Birna Petrína Sigurgeirsdóttir birna@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Vignir Bergmann viber@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Sara Ross Bjarnadóttir sara@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóli
Sigurborg Sólmundardóttir hansiw@simnet.is Félagsstarf aldraðra Félagsstarf aldraðra
Jón B. Einarsson jonben@svgardur.is Skipulags- og byggingarfulltrúi Skipulags-og byggingafulltrúi
Hallfríður Þorsteinsdóttir thorin@simnet.is Skólaliði Gerðaskóli
Berglind Guðlaugsdóttir Skólaliði Gerðaskóli
Lilja Dögg Friðriksdóttir lilja@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Einar Friðrik Brynjarsson einar@svgardur.is Tæknifulltrúi Skipulags- og byggingarfulltrúi
Gunnar B. Birgisson erroger@yahoo.com Starfsmaður Íþróttamiðstöðvar Íþróttamiðstöð
Inga Sif Ingimundardóttir Námsráðgjafi Gerðaskóli
Þórey Kristín Guðbjartsdóttir Forstöðumaður skólagæslu Gerðaskóli
Jón J Ögmundsson jonogm@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Ragnhildur Ragnarsdóttir ragnhildur@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Svavar Herbertsson svavar@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Sigrún Sigurðardóttir Yfirþroskaþjálfi Gerðaskóli
Ingibjörg Sólmundardóttir kothus@hotmail.com Félagsstarf aldraðra Félagsstarf aldraðra
Guðrún F. Stefánsdóttir gudrun@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Sigurrós Ösp Rögnvaldsdóttir Stuðningsfulltrúi Gerðaskóli
Laufey Erlendsdóttir laufey@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Þóra Jenny Benónýsdóttir thora@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Einar K. Vilhjálmsson einark88@hotmail.com Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Anna Kristín Björnsdóttir Skólagæsla Gerðaskóli
Jóhanna Kjartansdóttir johanna1@simnet.is Bókavörður Bókasafn
Björn Vilhelmsson bjorn@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Steinar Guðmundsson stgud@simnet.is Kennari Tónlistarskóla Tónlistarskóli
Jóhanna Pálsdóttir johanna@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Ásta Sigurlaug Tryggvadóttir asta@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Sigurdís Benónýsdóttir sigurdisben@simnet.is Skólaliði Gerðaskóli
Ásgeir Aðalsteinsson Tónlistarkennari Tónlistarskóli
Elsa Guðjónsdóttir elsa@svgardur.is Þjónustufulltrúi/gjaldkeri Bæjarskrifstofa
Kristín Eyjólfsdóttir kristiney@visir.is Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Guðríður S. Brynjarsdóttir gauja@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Halldór Lárusson Tónlistarkennari Tónlistarskóli
Marinó Björnsson Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Kolbeinn Skagfjörð Jósteinsson kolbeinn@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Davíð Valgarðsson Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Jóhann Gísli Geirdal Gíslason johann@gerdaskoli.is Skólastjóri Gerðaskóla Gerðaskóli
Vignir Rúnarsson vignir16@hotmail.com Verkamaður Áhaldahús
Ágúst Arnar Jakobsson arnar62@simnet.is Húsvörður Gerðaskóla/verkamaður Gerðaskóli
Eyþór I. Kolbeins tonogard@svgardur.is Skólastjóri Tónlistarskóla Tónlistarskóli
Hólmfríður Magnúsdóttir Skólaliði/umsjónarmaður Miðgarði Gerðaskóli
Helga Björk Sigurðardóttir helga@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Róbert A. Birgisson robert@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Sigrún Gróa Magnúsdóttir Tónlistarkennari Tónlistarskóli
Karitas S. Gunnarsdóttir karitas@svgardur.is Aðalbókari Bæjarskrifstofa
Jón Hjálmarsson jon@ig.is Forstöðumaður Íþróttamiðstöðvar Íþróttamiðstöð
Gígja R. Sigurðardóttir thormarv@simnet.is Stuðningsfulltrúi Gerðaskóli
Erla Jóhannsdóttir erlaj@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Jónína Holm jonhol@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Vitor Hugo Eugenio vitor@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Ásdís Ármannsdóttir asdisarm@simnet.is Heimilishjálp Heimilishjálp
Siguringi Sigurjónsson Stundakennari Gerðaskóli
Auður Vilhelmsdóttir audur@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Dagný Þ. Jónsdóttir dagnyjons@gmail.com Kennari Tónlistarskóla Tónlistarskóli
Hildur Hauksdóttir hildur@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Vitor Hugo Eugenio Kennari Tónlistarskóla Tónlistarskóli
Magnús H. Guðmundsson magnus@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Una María Bergmann Tónlistarkennari Tónlistarskóli
Jenný K. Harðardóttir jenny@svgardur.is Innheimtufulltrúi/skjalavarsla Bæjarskrifstofa
Ingibjörg G. Marísdóttir ingaogoddi@simnet.is Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Dagný Hildisdóttir dagnyh@gerdaskoli.is Skólaritari Gerðaskóli
Ingibjörg Ásta Unnarsdóttir Stuðningsfulltrúi Gerðaskóli
Færðu mig upp fyrir alla muni!