Starfsmenn

Sveitarfélagið Garður er annar stærsti vinnuveitandinn í bæjarfélaginu þar sem um 100 manns vinna.

Nafn Netfangsort descending Starfsheiti Stofnun eða svið Símanúmer
Sandra Rún Jónsdóttir Tónlistarkennari Tónlistarskóli
Davíð Valgarðsson Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Sigrún Sigurðardóttir Yfirþroskaþjálfi Gerðaskóli
Guðrún Ósk Kummer Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Siguringi Sigurjónsson Stundakennari Gerðaskóli
Anna Kristín Björnsdóttir Skólagæsla Gerðaskóli
Díana Lind Monzon Kennari Tónlistarskóla Tónlistarskóli
Inga Sif Ingimundardóttir Námsráðgjafi Gerðaskóli
Þórey Kristín Guðbjartsdóttir Forstöðumaður skólagæslu Gerðaskóli
Ingibjörg Ásta Unnarsdóttir Stuðningsfulltrúi Gerðaskóli
Brynja Hjarðar Þorsteinsdóttir Skólagæsla Gerðaskóli
Hólmfríður Magnúsdóttir Skólaliði/umsjónarmaður Miðgarði Gerðaskóli
Halldór Lárusson Tónlistarkennari Tónlistarskóli
Sigurrós Ösp Rögnvaldsdóttir Stuðningsfulltrúi Gerðaskóli
Berglind Guðlaugsdóttir Skólaliði Gerðaskóli
Vitor Hugo Eugenio Kennari Tónlistarskóla Tónlistarskóli
Marinó Björnsson Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Una María Bergmann Tónlistarkennari Tónlistarskóli
Sigrún Gróa Magnúsdóttir Tónlistarkennari Tónlistarskóli
Ásgeir Aðalsteinsson Tónlistarkennari Tónlistarskóli
Ágúst Arnar Jakobsson arnar62@simnet.is Húsvörður Gerðaskóla/verkamaður Gerðaskóli
Árni Guðnason arnigudnason@gmail.com Forstöðumaður Áhaldahúss Áhaldahús 8938219
Ásdís Ármannsdóttir asdisarm@simnet.is Heimilishjálp Heimilishjálp
Ásta Sigurlaug Tryggvadóttir asta@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Auður Vilhelmsdóttir audur@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Brynja L. Vilhjálmsdóttir baddi@mitt.is Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Birna Petrína Sigurgeirsdóttir birna@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Björn Vilhelmsson bjorn@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Dagný Hildisdóttir dagnyh@gerdaskoli.is Skólaritari Gerðaskóli
Dagný Þ. Jónsdóttir dagnyjons@gmail.com Kennari Tónlistarskóla Tónlistarskóli
Einar Friðrik Brynjarsson einar@svgardur.is Tæknifulltrúi Skipulags- og byggingarfulltrúi
Einar K. Vilhjálmsson einark88@gmail.com Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Elsa Guðjónsdóttir elsa@svgardur.is Þjónustufulltrúi/gjaldkeri Bæjarskrifstofa
Erla Jóhannsdóttir erlaj@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Gunnar B. Birgisson erroger@yahoo.com Starfsmaður Íþróttamiðstöðvar Íþróttamiðstöð
Guðríður S. Brynjarsdóttir gauja@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Guðbrandur J. Stefánsson gudbrandurjs@svgardur.is Íþrótta- og æskulýðsfulltrúi Íþrótta-og æskulýðsfulltrúi 849-8385
Guðrún F. Stefánsdóttir gudrun@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Halla Þórhallsdóttir halla@svgardur.is Skrifstofustjóri/launafulltrúi Bæjarskrifstofa 8576339
Sigurborg Sólmundardóttir hansiw@simnet.is Félagsstarf aldraðra Félagsstarf aldraðra
Helga Björk Sigurðardóttir helga@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Hildur Hauksdóttir hildur@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Jóna Karen Pétursdóttir ijo@simnet.is Bókavörður/skólagæsla Gerðaskóli
Ingibjörg G. Marísdóttir ingaogoddi@simnet.is Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Jenný K. Harðardóttir jenny@svgardur.is Innheimtufulltrúi/skjalavarsla Bæjarskrifstofa
Jóhann Gísli Geirdal Gíslason johann@gerdaskoli.is Skólastjóri Gerðaskóla Gerðaskóli
Jóhanna Kjartansdóttir johanna1@simnet.is Bókavörður Bókasafn
Jóhanna Pálsdóttir johanna@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Jón Hjálmarsson jon@ig.is Forstöðumaður Íþróttamiðstöðvar Íþróttamiðstöð
Jón B. Einarsson jonben@svgardur.is Skipulags- og byggingarfulltrúi Skipulags-og byggingafulltrúi
Jónína Holm jonhol@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Jón J Ögmundsson jonogm@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Karitas S. Gunnarsdóttir karitas@svgardur.is Aðalbókari Bæjarskrifstofa
Kolbeinn Skagfjörð Jósteinsson kolbeinn@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Ingibjörg Sólmundardóttir kothus@hotmail.com Félagsstarf aldraðra Félagsstarf aldraðra
Kristín Eyjólfsdóttir kristiney@visir.is Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Andreas Árni Baldursson laufey60@hotmail.com Sundlaugarvörður Íþróttamiðstöð
Laufey Erlendsdóttir laufey@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Lilja Dögg Friðriksdóttir lilja@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Magnús H. Guðmundsson magnus@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Magnús Stefánsson magnusstefansson@svgardur.is Bæjarstjóri Bæjarskrifstofa -
Ragnhildur Einarsdóttir ragnhildur@gerdaskoli.is Aðstoðarskólastjóri Gerðaskóli
Ragnhildur Ragnarsdóttir ragnhildur@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Róbert A. Birgisson robert@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Sara Ross Bjarnadóttir sara@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóli
Sigurdís Benónýsdóttir sigurdisben@simnet.is Skólaliði Gerðaskóli
Steinar Guðmundsson stgud@simnet.is Kennari Tónlistarskóla Tónlistarskóli
Svavar Herbertsson svavar@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Þóra Jenny Benónýsdóttir thora@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Hallfríður Þorsteinsdóttir thorin@simnet.is Skólaliði Gerðaskóli
Gígja R. Sigurðardóttir thormarv@simnet.is Stuðningsfulltrúi Gerðaskóli
Eyþór I. Kolbeins tonogard@svgardur.is Skólastjóri Tónlistarskóla Tónlistarskóli
Vignir Bergmann viber@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Vignir Rúnarsson vignir16@hotmail.com Verkamaður Áhaldahús
Vitor Hugo Eugenio vitor@gerdaskoli.is Kennari Gerðaskóla Gerðaskóli
Færðu mig upp fyrir alla muni!